• babban_banner

Kayayyaki

Injin Takarda Yana Ƙirƙirar Fabric tare da Kayan Polyester

Takaitaccen Bayani:

Polyester forming masana'anta ne da aka saba amfani da tace raga a cikin kafa sashen na takarda inji, da kafa waya za a iya raba zuwa 1 Layer, 1.5 Layer, biyu Layer, 2.5 Layer, da sau uku Layer kafa masana'anta, domin ya kara rayuwar aiki na rayuwa. da polyester forming masana'anta, Huatao saƙa da nailan monofilament tare da mafi kyau abrasion juriya a cikin saƙa, wanda ya sa yadudduka rayuwa tsawon da kuma rage farashin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Injin TakardaSamar da Fabrictare da Polyester Material

 

Bayani:

Forming fabric includes: Single layer forming fabric, Double layer forming fabric, 2.5 layer forming fabric, SSB forming fabric, Cresent Former Forming Fabric.

Ana amfani da masana'anta na polyester yin takarda akan injin takarda don haka ana kiransa kayan injin takarda ko masana'anta na takarda.
Za a iya raba masana'anta na polyester zuwa 4-shed, 5-shed, 8-shed, 16-shed, 20-shed da 24-shed bisa ga nau'in saƙa, da dai sauransu. Hakanan za'a iya raba shi zuwa masana'anta guda ɗaya, Layer biyu. masana'anta, masana'anta biyu da rabi da masana'anta mai Layer uku bisa ga nau'in.

 29s22 ku

Amfani:

1. Rayuwar sabis na tsawon lokaci, juriya ga juriya, asarar net ɗin yana da ƙasa.
2. Babban juriya na gajiya, acid, raunin alkali mai rauni.
3. Alamar ragamar haske, samar da inganci yana da kyau.
4. Hasken nauyi, mai sauƙin jigilar kaya, saita aikin sauƙi mai sauƙi.

 

FAQ:

1. Tambaya: Yadda za a tabbatar da nau'in?
A: Akwai hanyoyi da yawa a gare mu don tabbatar da nau'in:
1).gaya mana bayanan dalla-dalla.
2) gaya mana buƙatun ku kamar yadda zai yiwu, kuma injiniyoyinmu za su ba ku mafi kyawun shawara da zayyana mafi dacewa raga / waya / yadudduka / allo / bel.
3).aiko mana da hotuna da girmansu
4).aiko mana da karamin yanki samfurin.
2. Tambaya: Waht shine sharuɗɗan biyan kuɗi?
A: Mun fi son T/T, amma ga wasu ƙasashe, za mu kuma yarda da L/C.
Don haka pls jin daɗin biyan kuɗi.
3. Tambaya: Yaushe za a isar da kaya?
A: Yawanci, za mu isar da kaya a cikin kwanaki 15 na aiki.Kuma idan adadin ya girma, zai ɗauki kimanin kwanaki 20-30 na aiki.
4. Tambaya: Har yaushe za a yi amfani da masana'anta?
A: Lokaci ya bambanta da amfani da masana'anta.Amma za mu iya tabbatarwa da kuma tabbatar da cewa za a iya amfani da samfuranmu fiye da kowane ɗaya a China.
5. Tambaya: Shin kunshin yana da ƙarfi don dogon sufuri?
A: Tabbas haka ne.

Ta teku, za mu shirya kowane yanki a cikin akwatin katako / polywood.
Ta hanyar iska, za mu shirya ta ta jakar ruwa mai ƙarfi.

Neman ingantaccen Layer Layer Forming Wire Manufacturer & Supplier?Muna da zaɓi mai faɗi akan farashi mai girma don taimaka muku samun ƙirƙira.Duk Polyester Triple Layer Forming Waya suna da garantin inganci.Mu ne China Asalin masana'anta na Takarda Yin Layer Uku Forming Waya.Idan kuna da wata tambaya, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar Saƙonku